Xem nhiều nhất
-
Đại hội Công đoàn Cơ Sở Sở Văn hóa và Thể thao TPHCM nhiệm kỳ 2017 - 2020
-
Tổng kết và trao giải Hội thi Câu lạc bộ Gia đình năm 2017
-
Quận Bình Thạnh khai mạc triển lãm ảnh kỷ niệm 90 năm Ngày thành lập Công đoàn Việt Nam
-
Công đoàn Sở Văn hóa và Thể thao TP Hồ Chí Minh tổ chức Hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm và hoạt động về nguồn tại Côn Đảo
-
Quận 5 khai mạc triển lãm ảnh kỷ niệm 65 năm chiến thắng Điện Biên Phủ và chào mừng Đại hội đại biểu Mặt trận Tổ quốc Việt Nam
Họp mặt chào mừng Ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 tại Trung tâm Thông tin Triển lãm Thành phố Hồ Chí Minh
Ngày đăng: 06/03/2015(HIEC) - Sáng ngày 6/3/2015, Trung tâm Thông tin Triển lãm Thành phố Hồ Chí Minh đã tổ chức buổi họp mặt nữ công chức, viên chức và người lao động nhân kỷ niệm 105 năm ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 và 1975 năm Khởi nghĩa Hai Bà Trưng.
Buổi họp mặt diễn ra trong không khí thân mật, ấm cúng
Trong không khí phấn khởi của buổi họp mặt, Ban chấp hành Công đoàn Trung tâm Thông tin Triển lãm đã gửi lời cảm ơn chân thành đến các chị, cảm ơn sự nỗ lực của các chị trong tất cả các hoạt động và phong trào thi đua được đơn vị phát động. Qua phong trào thi đua đã xuất hiện nhiều nhân tố tích cực, ghi nhận những thành tích đó, Ban chấp hành Công đoàn đã tuyên dương đối với 22 cá nhân đã có nhiều công lao đóng góp cho hoạt động công đoàn và phong trào phụ nữ “Giỏi việc nước, đảm việc nhà”.
Ông Võ Công Anh, Bí thư Chi bộ, Giám đốc Trung tâm Thông tin Triển lãm Thành phố Hồ Chí Minh đã chúc mừng và nhiệt liệt biểu dương tất cả các chị phụ nữ của Trung tâm Thông tin Triển lãm, trong những năm qua các chị đã không ngừng phấn đấu, vượt qua khó khăn, thử thách để vươn lên và hoàn thành tốt nhiệm vụ, góp phần không nhỏ vào sự thành công của Trung tâm Thông tin Triển lãm Thành phố Hồ Chí Minh. Ông chúc các chị phụ nữ và gia đình luôn mạnh khỏe, phát huy tinh thần đoàn kết, phấn đấu để hoàn thành tốt công việc được giao và có nhiều đóng góp hơn nữa cho sự nghiệp chung.
Dịp này, Ban Chấp hành Công đoàn Trung tâm Thông tin Triển lãm cũng phát động phong trào thi đua trong phụ nữ Trung tâm Thông tin Triển lãm. Năm 2015 là năm Trung tâm Thông tin Triển lãm Thành phố phải nỗ lực rất lớn để hoàn thành nhiệm vụ tuyên truyền, cổ động gắn với nhiều sự kiện quan trọng của đất nước và của Thành phố Hồ Chí Minh, phụ nữ Trung tâm Thông tin Triển lãm Thành phố tiếp tục xây dựng phong trào nữ công của đơn vị mạnh mẽ hơn, phấn đấu bền bỉ, hăng hái thi đua để ngày càng tiến bộ, có nhiều đóng góp cho đơn vị và ngành văn hóa Thành phố Hồ Chí Minh.
Ban Giám đốc tặng hoa chúc mừng các chị phụ nữ
Nụ cười rạng rỡ của nữ viên chức Trung tâm Thông tin Triển lãm
22 gương mặt phụ nữ “Giỏi việc nước, đảm việc nhà”
Cây văn nghệ của Ban Nữ công Trung tâm
Các chị Phòng Thông tin, Cổ động, Triển lãm
Trí Năng
Tin liên quan
- Quận Tân Bình tổ chức chương trình “Vì người bạn ngoại thành” (20/07/2024)
- RA MẮT BAN CHỦ NHIỆM CÂU LẠC BỘ NHIẾP ẢNH THÔNG TIN TRIỂN LÃM VÀ KHAI MẠC TRIỂN LÃM ẢNH (17/07/2024)
- Tuổi trẻ Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hồ Chí Minh tình nguyện vì cộng đồng (16/07/2024)
- Hội thao cán bộ, công chức, viên chức, người lao động Quận 11 lần thứ 30 (16/07/2024)
- Lễ tổng kết và trao giải Hội thi Đại sứ văn hóa đọc và Nét vẽ xanh tại Quận 6 (13/07/2024)
- Hội thi Kiến thức muôn màu chủ đề “Chúng em là công dân Thành phố Hồ Chí Minh” (13/07/2024)
- CHI ĐOÀN TRUNG TÂM THÔNG TIN TRIỂN LÃM TỔ CHỨC CHIẾN DỊCH KỲ NGHỈ HỒNG (12/07/2024)
- Khai giảng lớp tập huấn “Đổi mới biên tập, dàn dựng tiết mục văn nghệ tuyên truyền lưu động năm 2024” (04/07/2024)
- Bế giảng lớp bồi dưỡng nghệ thuật múa dân tộc Chăm, Kh'mer nâng cao năm 2024 (28/06/2024)
- Chương trình tổng kết phát giải Liên hoan Văn nghệ thiếu nhi hè thành phố Thủ Đức - năm 2024 (28/06/2024)